Kowane memba daga ƙungiyar tallace-tallace mai inganci yana daraja buƙatun abokan ciniki da sadarwa ta kasuwanci don Jumla OEM AC Contactor don Masana'antar Man Fetur tare da 24V. Ku amince da mu, za ku iya samun mafita mafi kyau akan masana'antar sassan mota.
Kowane memba daga cikin ƙungiyar tallace-tallace mai inganci yana daraja buƙatun abokan ciniki da sadarwar kasuwanci, tare da inganci mai kyau, farashi mai ma'ana da kuma sabis na gaskiya, muna jin daɗin kyakkyawan suna. Ana fitar da kayayyaki zuwa Kudancin Amurka, Ostiraliya, Kudu maso Gabashin Asiya da sauransu. Muna maraba da abokan ciniki a gida da waje don yin aiki tare da mu don kyakkyawar makoma.
| Kayan Rufewa | Toshe da mai ɗaukar kaya sune resin thermosetting mai inganci na lantarki |
| Yanayin Zafin Jiki | -40 ºF zuwa 150 ºF |
| Rayuwar Inji | Ya dace da ƙayyadaddun UL da ARI |
| Rayuwar Lantarki | Ya dace da ƙayyadaddun UL da ARI |
| Nauyi (kimanin) | Oza 16 |
| Mitar Coils | 50/60 Hz |
| Rufin Na'ura | Aji na B (130)24 zuwa 208/240 Volts AC |
| Ƙarewa | Matsi mai haɗawa da QC guda biyu |
| Yi aiki | 85% na ƙarfin lantarki na na'ura mai aiki; matsakaicin aikin sate 110% |
| Zagayen Aiki | Ci gaba |
| Lambar Steveco | Na'urar Wutar Lantarki ta AC | Ress DC | Na yanzu | Nau'i | Mafi girman Inrush |
| Amp 25 na Amp 30 | (60 Hz) | OHMS | MA | VA | VA |
| CJC2-160 CJC2-163 | 24 | 7.2 | 187 | 4.5 | 52 |
| CJC2-161 CJC2-164 | 120 | 180 | 37 | 4.5 | 52 |
| CJC2-162 CJC2-165 | 208/240 | 720 | 19 | 4.5 | 52 |
| Nau'i | Wutar lantarki | 277 VAC | 480 VAC | 600 VAC |
| CJC2-160 | Cikakken Loda | 25 A | 25 A | 25 A |
| ta hanyar | Na'urar Juyawa Mai Kullewa | 150 A | 125 A | 100 A |
| CJC2-162 | Mai juriya | 40 A | 40 A | 40 A |
| CJC2-163 | Cikakken Loda | 30 A | 30 A | 30 A |
| ta hanyar | Na'urar Juyawa Mai Kullewa | 180 A | 150 A | 120 A |
| CJC2-165 | Mai juriya | 50 A | 50 A | 50 A |
BAYANIN COIL -40 Amp, 600 Volt Dogon Wuya Uku A Buɗe (3 PNO)
| Lambar Steveco | Na'urar Wutar Lantarki ta AC | Ress DC | Na yanzu | Nau'i | Mafi girman Inrush |
| Amp 40 | (60 Hz) | OHMS | MA | VA | VA |
| CJC2-170 | 24 | 7.2 | 187 | 4.5 | 52 |
| CJC2-171 | 120 | 180 | 37 | 4.5 | 52 |
| CJC2-172 | 208/240 | 720 | 19 | 4.5 | 52 |
| Nau'i | Wutar lantarki | 277 VAC | 480 VAC | 600 VAC |
| CJC2-170 | Cikakken Loda | 40 A | 40 A | 40 A |
| ta hanyar | Na'urar Juyawa Mai Kullewa | 240 A | 200 A | 160 A |
| CJC2-172 | Mai juriya | 50 A | 50 A | 50 A |
Kowane memba daga ƙungiyar tallace-tallace mai inganci yana daraja buƙatun abokan ciniki da sadarwa ta kasuwanci don Jumla OEM AC Contactor don Masana'antar Man Fetur tare da 24V. Ku amince da mu, za ku iya samun mafita mafi kyau akan masana'antar sassan mota.
Mai haɗa OEM da mai haɗa AC, Tare da inganci mai kyau, farashi mai ma'ana da kuma sabis na gaskiya, muna jin daɗin suna mai kyau. Ana fitar da kayayyaki zuwa Kudancin Amurka, Ostiraliya, Kudu maso Gabashin Asiya da sauransu. Muna maraba da abokan ciniki a gida da waje don yin aiki tare da mu don kyakkyawar makoma.