Injiniyoyin CEJIA ne suka tsara na'urar CJBF-63 6kA 10kA mai rage wutar lantarki don aiki mai kyau, kariya mai kyau, ɗan gajeren lokacin buɗewa, da kuma ma'aunin ƙarfin karyewa mai yawa, duk a cikin ƙaramin na'ura ɗaya. Haka kuma ana samar da na'urorin karye wutar lantarki bisa ga ƙa'idodin GB 10963 da IEC60898.
Ana shigar da na'urorin fashewa na da'ira don kare yawan masu haɗa na'urori, na'urorin watsawa, da sauran kayan lantarki.
Manyan ayyuka: kariyar da'ira ta gajere, kariyar wuce gona da iri da kuma keɓewa.
Ya kamata a haɗa na'urar yanke wutar lantarki bisa ga alamun polarity, ya kamata a haɗa na'urorin da ke da kyau da mara kyau na wutar lantarki daidai gwargwado. Tashar wutar lantarki mai shigowa ta na'urar yanke wutar lantarki ita ce "1" (1P) ko "1,3" (2P), tashar caji ita ce "2" (1P) ko "2" (ƙarshen kaya mai kyau), 4 (ƙarshen kaya mai kyau) (2P), kada a yi haɗin da bai dace ba.
Lokacin yin oda, don Allah a ba da bayanai dalla-dalla kan samfurin, ƙimar halin yanzu da aka ƙima, nau'in tuntuɓewa, lambar sandar da adadin mai karya da'ira misali: ƙaramin mai karya da'ira kai tsaye ta DAB7-63/DC, ƙimar halin yanzu ita ce nau'in tuntuɓewa ta 63A ita ce C, sandar biyu, nau'in C 40A, guda 100, sannan ana iya bayyana shi kamar haka: CJBL-63/DC /2-C40100pcs.
| Daidaitacce | IEC61009/EN61009 | |||||||
| Sandunan lamba | 1P+N/2P | 3P+N/4P | 2P | 3P+N/4P | ||||
| An ƙima halin yanzu a cikin A | 6-63A | 6-32A | 6-63A | 40-63A | ||||
| Ƙwallon lantarki mai ƙima (Ue) | 230V/400V,50HZ | |||||||
| An ƙima halin yanzu A cikin | 6-63A | |||||||
| Fasaloli na fitarwa | B, C, D suna da siffofi masu lanƙwasa | |||||||
| Matsayin kariyar harsashi | lP40 (Instaiation na Musamman) | |||||||
| Ƙarfin karyewar da aka ƙima lcn | 10kA(CJBL-40), 6kA(CJBL-63) | |||||||
| Rage aikin da aka rage | 10mA 30mA, 50mA 100mA, 300mA | |||||||
| Mafi yawan fis ɗin da ake da shi | 100AgL( >10KA) | |||||||
| Juriyar yanayin yanayi | Dangane da IEC1008 a cikin ma'aunin L | |||||||
| Jimlar rayuwa | Sau 180000 na aiki | |||||||
| Tsawon rai | Ba kasa da sau 6000 a lokacin kashewa ba | |||||||
| Babu ƙasa da sau 12000 na aikin kunnawa | ||||||||
| Nau'in fitarwa | Nau'in lantarki | |||||||
| Ayyuka | Kariya daga gajeriyar da'ira, zubewa, yawan aiki, ƙarfin lantarki fiye da kima, warewa | |||||||
| Nau'in ragowar wutar lantarki | AC da A | |||||||
| Mita mai ƙima f Hz | 50-60Hz | |||||||
| Ƙwaƙwalwar aiki mai ƙima Ue VAC | 230/400 | |||||||
| Matsakaicin ragowar wutar lantarki I△n mA | 10, 30, 100, 300 | |||||||
| Ƙarfin wutar lantarki mai rufi UI | 500V | |||||||
| Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima Uimp | 6KV | |||||||
| Nau'in faɗuwa nan take | B/C/D | |||||||
| LCN (kA) mai ƙarancin da'ira | CJBL-40 10KA,CJBL-63 6KA | |||||||
| Injiniyanci | 12000 | |||||||
| Lantarki | 6000 | |||||||
| Digiri na kariya | IP40 | |||||||
| Waya mm² | 1~25 | |||||||
| Zafin aiki (tare da matsakaicin yau da kullun ≤35℃) | -5~+40℃ | |||||||
| Juriya ga danshi da zafi | Aji na 2 | |||||||
| Tsayin sama da teku | ≤2000 | |||||||
| Danshin da ya dace | +20℃, ≤90%; 40℃, ≤50% | |||||||
| Digiri na gurɓatawa | 2 | |||||||
| Yanayin shigarwa | Guji girgiza da girgiza a bayyane | |||||||
| Ajin shigarwa | Aji na II, Aji na III | |||||||
| Taimakon taimako | √ | |||||||
| Lambar tuntuɓar ƙararrawa | √ | |||||||
| ALT+AUX | √ | |||||||
| Rufe sakin | √ | |||||||
| A ƙarƙashin sakin ƙarfin lantarki | - | |||||||
| Sakin ƙarfin lantarki sama da na lantarki | √ | |||||||