• nufa

Karamin Mai Rarraba Wutar Lantarki (MCB) CJM2-63-2

Takaitaccen Bayani:

CJM2-63-2 Nau'in ƙaramin kewayawa (MCB) galibi ana amfani dashi don kariya daga yin nauyi da gajeriyar da'ira ƙarƙashin AC 50Hz/60Hz, ƙarfin lantarki 230V/400V, da ƙimar halin yanzu daga 1A zuwa 63A.Hakanan za'a iya amfani da shi don ayyukan kashe-da-kashe akai-akai a ƙarƙashin yanayi na al'ada.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gina da Feature

  • Babban ƙarfin gajere 10KA
  • An ƙera shi don kare kewaye yana ɗaukar babban halin yanzu har zuwa 63A
  • Alamar matsayi na lamba
  • Ana amfani da shi azaman babban canji a cikin gida da shigarwa iri ɗaya

Ƙayyadaddun bayanai

Daidaitawa IEC / EN 60898-1
Sanda A'a 1P,1P+N, 2P, 3P, 3P+N, 4P
Ƙarfin wutar lantarki AC 230V/400V
Ƙimar Yanzu (A) 1A,2A,3A,4A,6A,10A,16A,20A,25A,32A,40A,50A,63A
Lanƙwasawa B, C, D
Ƙarfin gajeriyar kewayawa (lcn) 10000A
Ƙididdigar mita 50/60Hz
Ƙimar ƙwaƙƙwarar ƙarfin ƙarfin juriya Uimp 4kV ku
Tashar haɗi Pillar tasha tare da manne
Rayuwar injina Zagaye 20,000
Rayuwar lantarki Zagaye 4000
Digiri na kariya IP20
Ƙarfin haɗi Jagora mai sassauƙa 35mm²
Tsayayyen jagora 50mm²
Shigarwa DIN dogo mai simmetrical 35mm
Hawan panel

Halayen Kariya na Yanzu

Gwaji Nau'in Tafiya Gwaji Yanzu Jiha ta farko Mai ba da lokacin tafiya mara tafiya
a Lokaci-jinkiri 1.13 In Sanyi t≤1h(In≤63A)
t≤2h (ln> 63A)
Babu Tafiya
b Lokaci-jinkiri 1.45 In Bayan gwaji a t <1h(In≤63A)
t <2h(in> 63A)
Tafiya
c Lokaci-jinkiri 2.55 in Sanyi 10s
20s63 A)
Tafiya
d B lankwasa 3 In Sanyi t≤0.1s Babu Tafiya
C lankwasa 5 In Sanyi t≤0.1s Babu Tafiya
D lankwasa 10 In Sanyi t≤0.1s Babu Tafiya
e B lankwasa 5 In Sanyi t≤0.1s Tafiya
C lankwasa 10 In Sanyi t≤0.1s Tafiya
D lankwasa 20 In Sanyi t≤0.1s Tafiya

Menene MCB?

Miniature Circuit Breaker (MCB) wani nau'in na'ura ne mai ƙarami mai girma.Nan take ta katse wutar lantarki a duk wani yanayi mara kyau a cikin tsarin samar da wutar lantarki, kamar cajin wuta ko ɗan gajeren lokaci.Ko da yake mai amfani na iya sake saita MCB, fuse zai iya gano waɗannan yanayi, kuma dole ne mai amfani ya maye gurbinsa.

MCB na'urar lantarki ce da ke ba da kariya ga wayoyi na lantarki da lodi daga rugujewar halin yanzu, da hana gobara da sauran haɗarin lantarki.MCB ya fi aminci don ɗauka, kuma yana dawo da ƙarfi cikin sauri.Don wuce gona da iri da kariyar kewaye a aikace-aikacen mazauni, MCB shine mafi mashahuri zaɓi.MCBs suna da matuƙar sauri don sake saiti kuma basu buƙatar kulawa.Ana amfani da ra'ayin haɗin gwiwar bi-metal a cikin MCBs don kariya daga ambaliya na halin yanzu da gajeriyar kewaye.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana