Rarrabawa
- Dangane da shigarwa: gyarawa da kuma zana-fita
- Dangane da sandunan: sanduna uku, sanduna huɗu
- Dangane da hanyoyin aiki: mota da hannu (gyara da gyara)
- A cewar sanarwar: mai hankali kan mai sarrafa halin yanzu, sakin gaggawa (ko jinkiri) na ƙarƙashin ƙarfin lantarki, da sakin shunt
- Ikon mai sarrafa over-current mai hankali:
- Rarrabawa: Nau'in H (na al'ada), Nau'in M (na al'ada mai hankali), Nau'in L (na tattalin arziki)
- yana da aikin kiyaye iyakacin lokaci mai tsawo na jinkiri da yawa daga lokaci zuwa lokaci
- aikin kariya na ƙasa na mataki ɗaya
- Aikin nuni: saita nuni na yanzu, nuni na halin yanzu, kowace nuni na ƙarfin lantarki na waya (ya kamata a ambaci kamar yadda kuka yi oda).
- Aikin ƙararrawa
- Aikin gano kai
- Aikin gwaji
Yanayin Muhalli don Aiki da Shigarwa
- Zafin yanayi: -5℃ ~ 40℃, da matsakaicin zafin jiki a cikin awanni 24 ƙasa da +35℃ (sai dai umarni na musamman).
- Tsawaita wurin shigarwa: ≤2000m.
- Danshin da ke da alaƙa da yanayi: Ba zai wuce kashi 50% a matsakaicin zafin jiki na +40℃ ba. Idan aka yi la'akari da ƙarancin zafin jiki, za a yarda da ƙarin zafi, amma matsakaicin zafin jiki mafi ƙanƙanta a cikin wata ba zai wuce +25℃ a cikin watan da ya fi danshi ba, kuma matsakaicin matsakaicin adadin da ke da alaƙa da yanayi na wata ba zai wuce kashi 90% a cikin wannan watan ba, kuma idan aka yi la'akari da raɓar da ke saman kayan, wanda zai bayyana saboda canjin zafin jiki.
- Kariyar gurɓatawa: digiri 3.
- Rukunan shigarwa: Ⅳ don manyan da'irorin breaker, na'urorin sakin wutar lantarki da kuma babban da'irar transformers; Ⅲ don sauran da'irorin taimako da da'irar sarrafawa.
- Na'urorin fashewa da ake amfani da su a jiragen ruwa da kuma a yankunan da ke da danshi na iya aiki ba tare da tasirin iska mai danshi, hazo mai gishiri da mildew ba.
- Na'urorin fashewa da ake amfani da su a jiragen ruwa na iya aiki yadda ya kamata a ƙarƙashin girgizar al'ada.
- Ya kamata a sanya na'urar fashewa bisa ga ƙa'idodi da ke cikin littafin aiki. Ga na'urorin fashewa da ake amfani da su a kowa, na'urar girgiza ta tsaye ba ta wuce 50 ba, don wanda ake amfani da shi a jiragen ruwa, na'urar girgiza ta tsaye ba ta wuce 22.50 ba.
- Ya kamata a sanya na'urar fashewa a wurin da babu wani abu mai fashewa da ƙurar da ke iya haifar da iskar gas, wanda zai lalata ƙarfe ko kuma ya lalata rufin.
- Ya kamata a sanya na'urar karya a cikin sashin allon kunnawa kuma a gyara firam ɗin ƙofa, matakin kariya har zuwa lP40.
Bayanan Fasaha da Ƙarfi
| Tebur na yanzu mai ƙima 1 |
| Matsayin halin yanzu na firam Inm A | An ƙima halin yanzu a cikin A |
| 2000 | (400)630,800,1000,1250,1600,2000 |
| 3200 | 2000,2500,2900,3200 |
| 4000 | 3200,3600,4000 |
| 6300 | 4000,5000,6300 |
Ƙarfin karya gajerun da'ira da juriyar ɗan gajeren lokaci na masu karya, nisan arcing "sifili" ne (saboda wajen mai karya babu arcing.) Tebur 2
| Matsayin halin yanzu na firam Inm A | | 2000 | 3200 | 4000 | 6300 |
Ƙarfin karyawa na gajeren da'ira mai ƙima lcu(kA)O-CO | 400V | 80 | 80 | 100 | 120 |
| 690V | 50 | 50 | 75 | 85 |
Ƙwarewar aiki mai sauri da sauri nx lcu(KA)/COS∅ | 400V | 176/0.2 | 176/0.2 | 220/0.2 | 264/0.2 |
| 690V | 105/0.25 | 105/0.25 | 165/0.2 | 187/0.2 |
An ƙididdige juriya na ɗan gajeren lokaci lcw lcs(kA)O-CO-CO | 400V | 50 | 50 | 80 | 100 |
| 690V | 40 | 40 | 65 | 75 |
An ƙididdige juriya na ɗan gajeren lokaci lcw (kA)———”+0.4s,O-CO | 400V | 50 | 50 | 65/80 (MCR) | 85/100(MCR) |
| 690V | 40 | 40 | 50/65(MCR) | 65/75(MCR) |
| Sanarwa: Wayar shigarwa da fitarwa iri ɗaya ne don karyewar ƙarfin. |
Matsakaicin ƙarfin lalatawa shine 360W ga masu fashewa, kuma a cikin yanayin zafi daban-daban, da kuma wutar lantarki mai ɗorewa da aka ƙididdige za ta canza. Tebur 3
Yanayi na yanayi zafin jiki℃ | Matsayin halin yanzu |
| 400A | 630A | 800A | 1000A | 1250A | 1600A | 2000A |
| 40 | 400A | 630A | 800A | 1000A | 1250A | 1600A | 2000A |
| 50 | 400A | 630A | 800A | 1000A | 1250A | 1550A | 1900A |
| 60 | 400A | 630A | 800A | 1000A | 1250A | 1550A | 1800A |
Siffar kariya ta mai sarrafawa ta hanyar amfani da fasaha da ayyuka Saiti da kuskure. Tebur 4
| Jinkiri mai tsawo | Jinkirin ɗan gajeren lokaci | Nan take | Kuskuren da aka yi a ƙasa |
| lr1 | lr2 | Kuskure | lr3 | Kuskure | lr4 | Kuskure |
| (0.4-1) Cikin | (0.4-15) Cikin | ±10% | ln-50kA(Inm=2000A) ln-75kA(Inm=3200A) | ±15% | lnm = 2000~3200A (0.2-0.8) Cikin (1200A,160A) | ±10% |
| Lura: Idan yana da kariya ta matakai uku a lokaci guda, saitin ba zai wuce ba. |
Jinkiri mai tsawo akan aikin lokaci na yanzu yana nuna I2TL, =(1.51lr1)2tL, kuma lokacin aikinsa (1.02-2.0) Ir1, yana da kuskuren lokaci shine ±15%. Tebur 5
| 1.05Ir1 | 1.3Ir1 | 1.5Ir1 Lokacin saita S | 15 | 30 | 60 | 120 | 240 | 480 |
| Aiki na awa 2 babu | Aiki awanni 1 | Lokacin Saita 2.0Ir S | 8.4 | 16.9 | 33.7 | 67.5 | 135 | 270 |

Na baya: CJN-250-300M60 Module na Rana Mai Hasken Rana Mai Hasken Rana Mai Haske Na gaba: CJ-219g 1-4p Modular Electrical Canjin Canji Mai Sauƙi Na Atomatik Babban Canji