• 1920x300 nybjtp

Sabbin Kayayyaki Masu Zafi CJRO1-40 AFDD-63 6ka 10ka 1p+N 3p+N RCBO Mai Lantarki Mai Magnetic Mafi Inganci 10A 16A 20A 32A 63A Nau'in AC Nau'in A An Amince da shi CB

Takaitaccen Bayani:

CJR01-40 Mai karya wutar lantarki mai ƙarfi tare da kariyar lodi (RCBO) yana tabbatar da amincin wutar lantarki a gidaje da makamantansu, kamar ofisoshi da sauran gine-gine da kuma aikace-aikacen masana'antu ta hanyar kare shigarwar wutar lantarki daga zubewar wutar lantarki zuwa 30mA da kuma daga wuce gona da iri da gajerun da'irori. Da zarar an gano matsala, RCBO yana kashe da'irar wutar lantarki ta atomatik don hana haɗari ga mutane da hana lalacewar wayoyi da kuma guje wa haɗarin gobara. RCBO yana ba da garantin aminci da aminci ga mutane da kadarori, yana da nau'in AC, A. Nau'in AC nau'in amfani ne na yau da kullun ga gidaje, Nau'in A tare da kariyar bugun jini DC, yawanci ƙimar wutar lantarki shine 6, 8, 10, 13, 16, 20, 25, 32, 40A, kariyar wutar lantarki mai ƙarfi shine 10mA, 30mA, 100mA, 300mA kuma ƙimar wutar lantarki shine 240(230)~VAC. mitar ita ce 50/60Hz. bisa ga ƙa'idodin IEC61009/EN61009.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Cimma burinmu na musamman shine cimma burinmu. Muna riƙe da ƙwarewa mai ɗorewa, inganci, aminci da sabis don Sabbin Kayayyaki Masu Zafi CJRO1-40 AFDD-63 6ka 10ka 1p+N 3p+N Electromagnetic RCBO Babban Inganci 10A 16A 20A 32A 63A AC Nau'in A Nau'in CB An amince da shi, Yanzu muna da ƙwararrun ma'aikata don cinikin ƙasashen waje. Muna iya magance matsalar da kuka fuskanta. Muna iya bayar da samfuran da mafita da kuke so. Ya kamata ku ji daɗi ku yi magana da mu.
Cimma burin masu amfani shine babban burinmu. Muna goyon bayan matakin ƙwarewa, inganci, aminci da kuma hidima mai ɗorewa ga masu amfani da mu.RCBO da AC Nau'in RCBOA matsayin hanyar amfani da albarkatun da ke faɗaɗa bayanai a harkokin kasuwancin ƙasashen waje, muna maraba da masu saye daga ko'ina a yanar gizo da kuma a layi. Duk da ingancin kayayyaki da muke bayarwa, ƙungiyar sabis ɗinmu mai ƙwarewa bayan siyarwa tana ba da sabis na shawarwari mai inganci da gamsarwa. Jerin kayayyaki da cikakkun sigogi da duk wani bayani za a aiko muku da shi akan lokaci don tambayoyin. Don haka ya kamata ku tuntube mu ta hanyar aiko mana da imel ko ku kira mu idan kuna da wasu tambayoyi game da ƙungiyarmu. Hakanan kuna iya samun bayanan adireshinmu daga rukunin yanar gizon mu kuma ku zo kamfaninmu. Muna samun binciken filin kayanmu. Muna da yakinin cewa za mu raba nasarorin juna kuma mu ƙirƙiri kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa da abokan hulɗarmu a wannan kasuwa. Muna neman tambayoyinku.

Siffofi

  • Neoteric a cikin tsari, mai sauƙin nauyi, abin dogaro kuma mai kyau a cikin aiki.
  • Babban ƙarfin karyewa, yana iya tafiya da sauri
  • Rubuce-rubucen da kayayyakinsa masu jure wuta da kuma juriya ga girgiza

Bayanan Fasaha

Daidaitacce Naúrar IEC/EN IEC/EN/AS/NZS 61009-161009-1
Mai Amincewa da ESV61009-1
Lantarki
fasali
Nau'i (nau'in raƙuman ruwa na ɓuɓɓugar ƙasa) Nau'in lantarki mai maganadisu, nau'in lantarki
An ƙima halin yanzu A cikin A A,AC
Dogayen sanda P 1P+N
Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima V 240V (230V)~
An ƙima Yanzu 6A,8A,10A,13A,16A,20A,25A,32A,40A
Girman module 18mm
Nau'in lanƙwasa Layin B&C
Ƙwarewar da aka ƙima I△n A 0.01,0.03,0.1,0.3,0.5
Ƙarfin wutar lantarki mai rufi UI V 500
Ƙimar ƙarfin yin saura da karyewa I△m A 630
Gajeren wutar lantarki I△c A 6000
Fis ɗin SCPD A 6000
Mita mai ƙima Hz 50/60
Digiri na gurɓatawa 2
Injiniyanci
fasali
Rayuwar lantarki t 4000
Rayuwar injina t 10000
Ƙarfin da ya karye A 6000A
Digiri na kariya IP20
Yanayin zafi na yanayi
(tare da matsakaicin yau da kullun ≤35℃)
-25~+40℃
Zafin ajiya -25~+70℃
shigarwa Nau'in haɗin tashar Madaurin bus na USB/Pin/Madaurin bus na U
Girman tashar sama / ƙasa don kebul mm² 16
AWG 18-3
Girman tashar sama / ƙasa don sandar bus mm² 16
AWG 18-3
Ƙarfin ƙarfi N*m 1.2
In-Ibs 22
Haɗi A kan layin DIN mai tsawon mm 35 ta hanyar na'urar ɗaukar hoto mai sauri
Haɗawa Nau'in toshe-a

Cimma burinmu na musamman shine cimma burinmu. Muna riƙe da ƙwarewa mai ɗorewa, inganci, aminci da sabis don Sabbin Kayayyaki Masu Zafi CJRO1-40 AFDD-63 6ka 10ka 1p+N 3p+N Electromagnetic RCBO Babban Inganci 10A 16A 20A 32A 63A AC Nau'in A Nau'in CB An amince da shi, Yanzu muna da ƙwararrun ma'aikata don cinikin ƙasashen waje. Muna iya magance matsalar da kuka fuskanta. Muna iya bayar da samfuran da mafita da kuke so. Ya kamata ku ji daɗi ku yi magana da mu.
Sabbin Kayayyaki Masu ZafiRCBO da AC Nau'in RCBOA matsayin hanyar amfani da albarkatun da ke faɗaɗa bayanai a harkokin kasuwancin ƙasashen waje, muna maraba da masu saye daga ko'ina a yanar gizo da kuma a layi. Duk da ingancin kayayyaki da muke bayarwa, ƙungiyar sabis ɗinmu mai ƙwarewa bayan siyarwa tana ba da sabis na shawarwari mai inganci da gamsarwa. Jerin kayayyaki da cikakkun sigogi da duk wani bayani za a aiko muku da shi akan lokaci don tambayoyin. Don haka ya kamata ku tuntube mu ta hanyar aiko mana da imel ko ku kira mu idan kuna da wasu tambayoyi game da ƙungiyarmu. Hakanan kuna iya samun bayanan adireshinmu daga rukunin yanar gizon mu kuma ku zo kamfaninmu. Muna samun binciken filin kayanmu. Muna da yakinin cewa za mu raba nasarorin juna kuma mu ƙirƙiri kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa da abokan hulɗarmu a wannan kasuwa. Muna neman tambayoyinku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi