• 1920x300 nybjtp

Babban inganci CJMM1E 1000V 250A 3P Nau'in lantarki MCCB Mai karya akwatin da'ira mai ƙyalli

Takaitaccen Bayani:

·Mai karya kewaye na lantarki na CJM1E (wanda daga baya ake kira mai karya kewaye), ya dace da AC 50H2 ko 60Hz), ƙarfin rufinsa mai ƙima shine 1000V, ƙarfin aiki mai ƙima shine 690V da ƙasa, kuma ƙarfin aiki mai ƙima shine har zuwa 800A don sauyawa akai-akai a cikin da'irori. Ana amfani da injin don farawa akai-akai. Mai karya kewaye yana da iyaka mai tsayi na jinkiri mai juyi, iyaka mai gajeren jinkiri na jinkiri mai juyi, iyaka mai tsayi na jinkiri mai tsayi na jinkiri mai tsayi, ayyukan kariya na gajeren lokaci da na ƙasa da wutar lantarki, kariyar wutar lantarki ta saura (zaɓi), da aikin kariyar asarar lokaci (zaɓi). Yana iya kare layuka da kayan aikin wutar lantarki daga lalacewa. Mai karya kewaye yana da cikakkun fasalulluka na kariya, waɗanda zasu iya inganta amincin wutar lantarki da kuma guje wa katsewar wutar lantarki mara amfani.

·An raba na'urorin karya da'ira zuwa nau'i biyu: Nau'in M (nau'in karya mafi girma) da nau'in H (nau'in karya mai girma) bisa ga iyakokin da aka ƙididdige su na iya karya da'ira mai gajeren zango. Wannan na'urar karya da'ira tana da halaye na ƙaramin girma, ƙarfin karya mai girma, gajeriyar arcing, da kuma hana girgiza.

·Ana iya sanya na'urar yanke wutar lantarki a tsaye (watau, a tsaye) ko a kwance (watau, a kwance).
·Ba za a iya juya na'urar yanke wutar lantarki ba, wato, 1, 3, da 5 ne kawai aka yarda a haɗa su da wayoyin wutar lantarki kuma 2, 4, da 6 ne aka yarda a haɗa su da wayoyin ɗaukar kaya.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Yanayin Aiki da Shigarwa

·Tsawon tsayi: ≤2000m;
·Yanayin zafi: -5°C~+40°C;
·Zai iya jure tasirin iska mai danshi;
·Zai iya jure tasirin feshin gishiri da hazo mai;
·Nau'in shigarwa na babban da'irar mai karya da'ira shine III, kuma nau'in shigarwa na sauran da'irori masu taimako da da'irori masu sarrafawa shine ll;
·Idan matsakaicin zafin jiki ya kai +40°C, danshin iska bai wuce 50% ba. Ana ba da izinin ƙarin danshin yanayi a ƙarancin danshi. Ya kamata a ɗauki matakai na musamman don magance danshi lokaci-lokaci saboda canjin yanayin zafi;
·Matsakaicin karkata shine 22.5°;
·A cikin wani wuri mai zafi wanda babu wani hatsarin fashewa, kuma inda wurin yake da iskar gas da ƙurar da ke iya lalata ƙarfe da lalata rufin;
·A wurin da babu ruwan sama ko dusar ƙanƙara.

 

 

Kare

·Ana iya daidaita canjin wutar lantarki na tsawon lokaci na Ir1 daga maki 4 zuwa 10 bisa ga ma'aunin kwararar wutar lantarki daban-daban na mai karya da'ira;
·Ana iya daidaita lokacin jinkiri na t1 a maki 4;
·Ana iya daidaita wutar lantarki ta gajeren lokaci ta Ir2 a maki 10;
Daidaitawar lokaci na ɗan gajeren lokaci, daidaitawar t2, da kuma daidaitawar maki 4 yana samuwa;
Ana iya daidaita wutar lantarki mai aiki nan take ta Ir3 a maki 9 ko 10;
Ana iya daidaita yanayin aikin kafin ƙararrawa Ir0 a maki 7;
Tashar gwaji, wacce ake amfani da ita don gano ƙimar saitin yanzu na na'urar tripper ta lantarki;
Umarnin aiki na sakin lantarki;
Umarnin kafin faɗakarwa;
Alamar lodi fiye da kima;
Maɓallin tafiya.

 

Bayanan Fasaha

Samfuri CJM1E-125 CJM1E-250 CJM1E-400 CJM1E-630 CJM1E-800
Inm(A) halin yanzu na firam 125 250 400 630 800
An ƙima wutar lantarki (wanda za a iya daidaitawa) A cikin(A) 16, 20, 25, 32 32, 36, 40, 45
50,55,60,63
63,65,70,75
80,85,90,95
100,125
100,125,140,160
180,200,225,250
200,225,250,280
315,350,400
630,640,660,680,700
720,740,760,780,800
630,640,660,680,700
720,740,760,780,800
Ƙwaƙwalwar aiki mai ƙima Ue(V) AC400V
Ƙwaƙwalwar ƙarfin rufi mai ƙima UI(V) AC1000V
Ƙarfin wutar lantarki mai jure matsin lamba (Uimp) AC800V
Adadin sandunan (P) 3 4 3 4 3 4 3 4 3 4
Matsayin ƙarfin karya gajeriyar da'ira mai ƙima M H M H M H M H M H
Matsakaicin ƙarfin karyawa na gajeren da'ira mai ƙima lcu (kA) 50 85 50 50 85 50 65 100 65 65 100 65 65 100 65
LCS mai ƙarfin aiki na gajeren da'ira (kA) 35 50 35 35 50 35 42 65 42 42 65 42 42 65 42
Nau'ikan amfani A A B B B
Aikin aiki Kunna kunnawa 3000 3000 2000 1500 1500
Babu ƙarfi 7000 7000 4000 3000 3000
Girma L 150 165 257 280 280
W 92 122 107 142 150 198 210 280 210 280
H 92 90 106.5 115.5 115.5
Nisa tsakanin arcing da arcing ≤50 ≤50 ≤106.5 ≤100 ≤100

 

Mai karya da'irar akwati mai ƙira-08


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi