Mai kare ƙarfin lantarki tsarin samar da wutar lantarki ne mai matakai uku masu aiki da yawa, ko kuma kayan aiki na sa ido da kariya ga kayan aikin lantarki masu matakai uku. Yana haɗa nunin ƙarfin lantarki mai matakai uku, kariyar ƙarfin lantarki mai yawa, kariyar ƙarancin wutar lantarki, kariyar gazawar lokaci (kariyar gazawar lokaci), kariyar rashin daidaiton wutar lantarki mai matakai uku, da kariyar jerin matakai (kariyar katsewar lokaci). Ana iya amfani da shi don sa ido kan mahimman sigogi (ƙarfin lantarki, jerin matakai, asarar lokaci, daidaiton lokaci) a cikin tsarin samar da wutar lantarki mai matakai uku. Yana iya aika siginar ƙararrawa akan lokaci don yanayin rashin daidaituwa na samar da wutar lantarki mai matakai uku wanda zai iya yin haɗari ga aminci da ingantaccen aikin tsarin samar da wutar lantarki da kayan aiki, don haka tsarin sarrafawa zai iya sarrafawa yadda ya kamata kafin kayan aikin injin su ƙara lalacewa.
| Nau'i | CJVP-2 | CJVP4 | CJVPX-2 | |
| Adadin sanduna | 2P(36mm) | 4P(72mm) | ||
| Ƙarfin Wutar Lantarki Mai Ƙimar (VAC) | 110/220V, 220/230/240V AC | 110/220V, 220/230/240V AC | ||
| Matsayin Aikin Yanzu (A) | 40A/63A/80A | 63A/80A/90A/100A | ||
| Darajar Yankewa Mai Yawan Wutar Lantarki (VAC) | 230-300V mai daidaitawa | 390-500V mai daidaitawa | ||
| Darajar Kariyar Ƙarƙashin Ƙarfin Wutar Lantarki | 110-210V mai daidaitawa | 140-370V mai daidaitawa | ||
| Lokacin Kashe Wutar Lantarki | Shekaru 1-500 | |||
| Darajar Kariya Sama da Yanzu | / | 1-40A/1-63A/1-80A/1-100A | ||
| A lokacin Kashe Wutar Lantarki na yanzu | / | Shekaru 1-30 | ||
| Lokacin Farfaɗowa (Lokacin Fara Jinkiri) | / | Shekaru 1-500 | ||
| Amfani da Wutar Lantarki | ≤2W | |||
| Rayuwar Injin Mota | ≥Sau 100,000 | |||
| Haɗi | Kebul ko sandar bus irin fil/fock | |||
| Ayyuka | Ƙarfin wutar lantarki, Ƙarƙashin ƙarfin lantarki, Jinkirin lokaci, Sake haɗawa ta atomatik | Fiye da ƙarfin lantarki, Ƙarƙashin ƙarfin lantarki, Fiye da halin yanzu, Jinkirin lokaci, Sake haɗawa ta atomatik | ||