★Aiki na 1:Aikin kariya daga overcurrent. Wannan mai kariya yana sa ido kan wutar lantarki ta atomatik bayan haɓakawa. Ƙara da cire wutar lantarki da hannu yana buƙatar dannawa sau ɗaya kawai don daidaita wutar lantarki. Ana nuna ƙarshen don tabbatar da cewa mai kariya ya fara shiga yanayin kariya. Masu amfani ba sa buƙatar danna ƙari da cirewa na yanzu. Ana nuna ƙarshen bayan daƙiƙa 25 bayan an haɗa nauyin don koyon wutar lantarki ta atomatik. A wannan lokacin, yana kuma shiga kariyar overcurrent (don Allah a yi ƙoƙarin kada a yi aiki).
Dangane da yanayin aiki na nauyin kaya ko cikakken aiki, ana zaɓar kariyar wutar lantarki mai aiki sau 1.2. Idan ƙarfin wutar lantarki na motar ya kai ≥1.2, mai kariya zai gano yanayin aikin motar. Mai kariya zai yi tafiya cikin mintuna 2-5, kuma lambar laifin ta sa E2.3. Lokacin da ƙarfin wutar lantarki na motar ya kai ≥1.5, mai kariya zai gano yanayin aikin motar. Mai kariya zai yi tafiya cikin daƙiƙa 3-8, kuma lambar laifin ta sa E2.5. Lokacin da ƙarfin wutar lantarki ya fi ƙarfin wutar lantarki mai kariya, mai kariya zai yi tuntuɓe ya yanke cikin daƙiƙa 2, kuma nunin zai zama E4. Lura cewa mafi ƙarancin ƙarfin lantarki na wannan mai kariya shine 1A (0.5KW) ko fiye.
★Aiki na 2:Aikin kariyar asarar lokaci. Idan aka rasa kowane mataki na injin yayin aiki, inductor na juna yana jin siginar. Lokacin da siginar ta kunna abin kunna lantarki, abin kunna yana motsa sakin, ta haka ne yake yanke wutar lantarki na babban da'irar maɓallin don kare motar. Nuna E2.0 E2.1 E2.2.
★Aiki na 3:aikin kariyar zubewa, ƙa'idar zubewa ta wannan samfurin ita ce ƙa'idar aiki cewa wutar jeri ta sifili ba 0 ba ce, tsohuwar masana'anta ita ce 100mA, lokacin da tsarin yana da kwararar zubewa fiye da 100mA, mai kariyar zai cire babban da'irar cikin sauri a cikin 0.1s don kare kayan aikin ƙarshen kaya, kuma ya nuna E2.4. (Ana kunna aikin zubewa ta tsohuwa a masana'anta. Idan kuna son kashe aikin zubewa, danna maɓallin saitawa zuwa E00 sannan danna kuma riƙe maɓallin minti har sai nunin ya nuna E44, yana nuna cewa aikin zubewa ya kashe. A wannan lokacin, idan kuna son kunna aikin zubewa, da farko sake kunna maɓallin sannan danna maɓallin saitawa zuwa E00, sannan danna kuma riƙe maɓallin sa'a har sai nunin ya nuna E55, yana nuna cewa aikin zubewa ya kunna).
★Aiki na 4:Aikin ƙidayar lokaci, tsoho ba ƙidayar lokaci ba ne bayan an kunna mai kariya. Idan kuna buƙatar saita lokacin aiki, zaku iya saita shi zuwa awanni 24 a mafi tsayi da minti 1 a mafi guntu. Abokan ciniki zasu iya saita shi bisa ga ainihin amfani. Idan mai amfani bai buƙatar ƙidayar lokaci ba, ana iya saita lokacin zuwa sifili 3. Dole ne a sake saita wannan aikin duk lokacin da aka yi amfani da shi. (Ana kashe aikin ƙidayar lokaci ta hanyar tsoho lokacin da kamfanin ya bar masana'anta. Don kunna aikin ƙidayar lokaci, da farko danna maɓallin saitawa har sai nuni ya nuna sifili 3, kuma sifili 2 na ƙarshe suna walƙiya. A wannan lokacin, danna maɓallin sa'a sau ɗaya na awa 1, kuma danna maɓallin minti sau ɗaya na minti 1. Bayan saita lokacin, maɓallin zai yi ta atomatik kuma ya yanke wutar lantarki lokacin da lokacin ya ƙare, kuma ya nuna E-1.0).
★Aiki na 5:Aikin over-voltage da under-voltage, lokacin da ƙarfin wutar lantarki mai daidaitacce guda ɗaya ya wuce ƙimar saita maɓallin "overvoltage AC280V" ko "undervoltage AC165V". Lokacin da ƙarfin wutar lantarki mai daidaitacce guda 3 ya wuce ƙimar saita maɓallin "overvoltage AC450V" ko "undervoltage AC305V", maɓallin zai yi ta atomatik kuma ya cire babban da'irar da sauri don kare kayan aikin ƙarshen kaya. Ƙarfin wutar lantarki yana nuna E3.0, kuma ƙarfin wutar lantarki yana nuna E3.1. (Ana kashe aikin kariya na over-voltage da ƙasa da ƙarfin lantarki ta tsohuwa lokacin da kamfanin ya bar masana'anta. Idan kuna son kunna shi ko kashe shi, da farko cire wutar lantarki a ƙarshen shigarwar maɓallin, danna maɓallin sa'a sannan ku kunna wutar. Allon yana nuna "UON" don kunnawa da "UOF" don kashewa).
★Aiki na 6:aikin kariya ba tare da kaya ba. Idan wutar lantarki mai gudana ta ƙasa da wutar lantarki ba tare da kaya ba da aka saita ta hanyar makullin, makullin zai yi ta atomatik don kare kayan aikin ƙarshen kaya kuma ya nuna E2.6. (Ana kashe aikin kariya ba tare da kaya ba ta hanyar tsoho lokacin da kamfanin ya bar masana'anta. Don kunna aikin kariya ba tare da kaya ba, da farko cire wutar lantarki a layin shigowa na makullin, danna maɓallin saiti na dogon lokaci sannan kunna wutar. Lokacin da L ya nuna akan allon, saita wutar lantarki ba tare da kaya ba. Makullin awa shine "+" kuma maɓallin minti shine "-". Bayan saitawa, kashe wutar lantarki mai shigowa daga layin sannan sake kunna makullin. A wannan lokacin, makullin yana da aikin kariya ba tare da kaya ba. Don kashe wannan aikin, bi matakan da ke sama don daidaita ƙimar bayan L zuwa 0).
| Samfuri | A | B | C | a | b | Ramukan hawa |
| CJ15LDs-40(100) | 195 | 78 | 80 | 182 | 25 | 4×4 |
| CJ15LDS-100 (Kusan) | 226 | 95 | 88 | 210 | 30 | 4×4 |
| CJ20LDs-160(250) | 225 | 108 | 105 | 204 | 35 | 5×5 |
| CJ20LDs-250 (Kusan) | 272 | 108 | 142 | 238 | 35 | 5×5 |