Fis ɗin jikin murabba'i mafita ce mai kyau ga aikace-aikacen da ke buƙatar ƙira mai sauƙi da ingantaccen aiki mai inganci. Fis ɗin jikin murabba'i suna da hanyoyi daban-daban na shigarwa, salon fis ɗin ya zama salon fis mai inganci kuma sananne saboda sassaucin shigarwarsa. An kuma zaɓi wannan salon saboda ƙarfin ɗaukar kaya na yanzu shine mafi inganci daga cikin dukkan nau'ikan fis ɗin.
An yi fis ɗin jerin 580M a cikin gida 100%, tare da fasalulluka na kariya na aR, kuma ana amfani da shi don kare tsarin wutar lantarki daga wuce gona da iri da kuma gajeriyar hanya. Wannan jerin samfuran sun yi daidai da nau'ikan samfura iri ɗaya: 170M, RSF, RS4, RS8, RSH, RSG, RST, da RSM. Yana kiyaye fasalulluka na kariya na lantarki iri ɗaya kamar fis ɗin ƙasashen waje kuma yana iya canza girman shigarwa. Yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da tashar wutar lantarki ta China za ta iya cimmawa a inda take.