| Juriyar Warewa | Tsakanin na'ura da lamba | fiye da 1000MΩ |
| Tsakanin polarity iri ɗaya lambobin sadarwa | sama da 1000MQ | |
| Tsakanin babban da lambobin sadarwa masu taimako | fiye da 1000MΩ | |
| Tsayayya da ƙarfin lantarki | Tsakanin na'ura da lamba | AC4000V minti 1 |
| Tsakanin polarity iri ɗaya lambobin sadarwa | AC4000V minti 1 | |
| Tsakanin babban da lambobin sadarwa masu taimako | AC4000V minti 1 | |
| Tsakanin ƙarfin lantarki mai ƙarfi | jure na'urar jure wa da kuma hulɗa 10KV (1.2 X 50μs) | |
| Lokacin aiki | ƙasa da 30ms | |
| Lokacin fitarwa | ƙasa da 10ms | |
| Lokacin tsotsawa | ƙasa da 5ms | |
| Girgizawa | Mai ɗorewa | 10 ~ 55 ~ 10Hz girman guda ɗaya 0.75mm (ninki biyu) girman juyawar iska 1.5mm) |
| Rashin aiki yadda ya kamata | Ƙarfafawa: 10~55~10Hz girman guda ɗaya 0.75mm (girman ninki biyu 1.5mm) Ba da kuzari ba: 10 ~ 55 ~ 10Hz girman guda ɗaya 0.15mm (girman ninki biyu 0.3mm) | |
| Tasiri | Dorewa | 1,000m/s2 |
| Kuskure-aiki | motsa jiki: 100m/s2 ba tare da motsa jiki ba: 50m/s2 | |
| Yanayin zafi na muhalli da ake amfani da shi | -40~ +70°C (Babu kankara, babu danshi) | |
| Danshin muhalli da ake amfani da shi | 5 ~ 85% RH | |
| Nauyi | 12V | kimanin 320g |
| 24V | kimanin 320g | |
| Nau'in PWM | kimanin 320g | |