• 1920x300 nybjtp

CJRO3 6-40A 3p+N RCBO Mai Rage Wutar Lantarki Mai Kariya Daga Wutar Lantarki

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da RCBO galibi a cikin tsarin rarraba wutar lantarki mai ƙarancin wutar lantarki na AC 50Hz (60Hz), ƙarfin lantarki mai ƙimar 230/400V, ƙarfin lantarki mai ƙimar 6A zuwa 40A. RCBO daidai yake da aikin MCB+RCD; ana amfani da lt don kariyar girgizar lantarki da kariyar hulɗa ta kai tsaye ga ɗan adam kariyar kayan lantarki lokacin da jikin ɗan adam ya taɓa wutar lantarki ko wutar lantarki ta hanyar sadarwa ta lantarki ya wuce ƙimar da aka ƙayyade da kuma ƙarin kaya da kariyar gajeriyar da'ira; lt kuma yana iya zama mai aiki mara mitoci a cikin da'irar, wanda ake amfani da shi sosai a cikin gidaje da kasuwanci. Ya bi ƙa'idar lEC61009-1.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanan Fasaha

Daidaitacce IEC/EN 61009-1
Lantarki Yanayi Nau'in lantarki mai maganadisu, nau'in lantarki
fasali Nau'i (nau'in raƙuman ruwa na ɓuɓɓugar ƙasa) A,AC
Siffar sakin thermo-magnetic B,C,D
An ƙima halin yanzu A cikin A 6,10,16,20,25,32,40
Dogayen sanda P 1P+N,3P+N
Ƙwaƙwalwar lantarki mai ƙima Ue V AC 230,400
Ƙwarewar da aka ƙima l△n A 0.01,0.03,0.1,0.3,0.5
Ƙimar ƙarfin yin saura da karyewa l△m A 500
Ƙarfin gajeriyar hanya Icn A 6000
Lokacin hutu a ƙarƙashin I△n s ≤0.1
Mita mai ƙima Hz 50/60
Ƙarfin wutar lantarki mai jure wa matsin lamba (1.2/50)Uimp V 4000
Ƙarfin gwajin Dielectric a ind, Freq na minti 1 kV 2
Ƙarfin wutar lantarki mai rufi UI V 250
Digiri na gurɓatawa 2
Injiniyanci Rayuwar lantarki 4000
fasali Rayuwar injina 10000
Alamar halin yanzu na Laifi Ee
Digiri na kariya IP20
Zafin yanayi (tare da matsakaicin kullum ≤35ºC) ºC -5~+40(Aikace-aikace na musamman don Allah a duba
zuwa gyaran diyya na zafin jiki)
Zafin ajiya ºC -25~+70
shigarwa Nau'in haɗin tashar Madaurin bus na kebul/nau'in fil/madaurin bus na U
Girman tashar sama/ƙasa don kebul mm² 25
AWG 5月18日
Girman tashar sama/ƙasa don sandar bus mm² 25
AWG 3月18日
Haɗawa A kan layin DIN EN 60715(35mm) ta hanyar na'urar ɗaukar hoto mai sauri
Haɗi Daga sama

 

na'urar warware wutar lantarki ta saura 4p 7

;

 

Amfaninmu

CEJIA tana da ƙwarewa sama da shekaru 20 a wannan masana'antar kuma ta gina suna wajen samar da kayayyaki da ayyuka masu inganci a farashi mai rahusa. Muna alfahari da kasancewa ɗaya daga cikin masu samar da kayan lantarki mafi inganci a China da ƙarin. Muna ba da muhimmanci sosai ga kula da ingancin samfura tun daga siyan kayan masarufi zuwa marufi na kayan da aka gama. Muna ba wa abokan cinikinmu mafita waɗanda suka dace da buƙatunsu a matakin gida, yayin da muke ba su damar samun sabbin fasahohi da ayyukan da ake da su.

Muna iya samar da kayayyaki da kayan aiki masu yawa a farashi mai rahusa a masana'antarmu ta zamani da ke China.

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi