• 1920x300 nybjtp

CJMD7-125 1-4p 125A DC MCB Ƙaramin Mai Kare Da'ira

Takaitaccen Bayani:

CJMD7-125 jerin ƙananan na'urorin DC masu fashewa sun kimanta ƙarfin lantarki na aiki har zuwa 1000V, galibi sun dace da ɗaukar kaya da kariyar gajerun da'ira na kayan aikin rarraba wutar lantarki na DC da kayan aikin lantarki tare da ƙimar halin yanzu 125A da ƙasa, ana amfani da su sosai a cikin wutar lantarki, gidan waya, sufuri, kamfanonin hakar ma'adinai da fannoni daban-daban, ana iya amfani da su don aiki ba tare da saɓani ba. A China, ƙarfin harsashi da ƙarfin karya gajerun da'ira na samfuranmu sune mafi girma a cikin rukuni ɗaya. Yarjejeniyar IEC 60947-2


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Samfurin samfurin da ma'anarsa

  • Tambarin Kamfanin CJ
  • M-MCB
  • D-Direct Current
  • Lambar yau da kullun ta 7
  • Wutar lantarki mai ƙima 125

 

Babban Sifofi da Sigogi na Fasaha

Na'urorin rage wutar lantarki na DC masu ƙaramin ƙarfin lantarki na CJMD7-125 sune na'urorin rage wutar lantarki masu ƙaramin ƙarfin lantarki na DC masu ƙarfi waɗanda ke da faɗin sanda ɗaya na 27mm, waɗanda aka ƙididdige ƙarfin wutar lantarki har zuwa 125A, waɗanda aka ƙididdige ƙarfin wutar lantarki har zuwa 15kA, da kuma sigogin fasaha daban-daban da ke kan gaba a China.

 

Bayanan Fasaha

Daidaitacce IEC/EN60947-2
Yanzu firam ɗin harsashi 125A
Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima UI 1000V
An ƙididdige Ƙarfin Wutar Lantarki na Impulse Mai Ragewa 6kV
Matsayin halin yanzu 32A, 40A, 50A, 63A, 80A, 100A, 125A
Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima DC250V(1P), 500V(2P), 800V(3P), 1000V(4P)
Sifofin tafiyar lantarki 10ln ± 20%
Adadin sandunan 1P, 2P, 3P, 4P
Faɗin Unipolar 27mm
lcu 10kA(In≤100A), 15kA (In=125A)
lcs 7.5kA (In≤100A), 10kA(In=125A)
Yanayin zafi na tunani 30ºC
Rukunin Amfani A
Rayuwar injina Kekuna 20,000
Rayuwar lantarki Kekuna 2000
Digiri na Kariya IP20

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi