• nufa

CJM8-63 4P 4.5kA MCB Karamar Mai Karar Da'ira tare da Kariyar gazawar Gida

Takaitaccen Bayani:

CJM9-63 Nau'in ƙaramin kewayawa (MCB) galibi ana amfani dashi don kariya daga yin nauyi da gajeriyar da'ira ƙarƙashin AC 50Hz/60Hz, ƙarfin lantarki 230V/400V, da ƙimar halin yanzu daga 1A zuwa 63A.Hakanan za'a iya amfani da shi don ayyukan kashe-da-kashe akai-akai a ƙarƙashin yanayi na al'ada.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gina da Feature

  • Kariya daga duka abin hawa da gajeriyar kewayawa
  • Babban ƙarfin kewayawa
  • Sauƙaƙen hawa kan dogo 35mm DIN dogo
  • Za a dora na'urorin lantarki masu ƙarewa akan layin dogo na Din na nau'in TH35-7.5D.
  • Babban ƙarfin gajere 4.5KA.
  • An ƙera shi don kare kewaye yana ɗaukar babban halin yanzu har zuwa 63A.
  • Alamar matsayi na lamba.
  • Ana amfani da shi azaman babban canji a cikin gida da shigarwa iri ɗaya.

 

Yanayin Sabis na al'ada

  • Tsayi sama da matakin teku kasa da 2000m;
  • Yanayin yanayi -5 ~ + 40, matsakaicin zafin jiki ba ya wuce +35 a cikin sa'o'i 24;
  • Dangin Dangi baya wuce 50% a matsakaicin zafin jiki +40 mafi girman yanayin zafi da aka yarda a ƙananan zafin jiki.Alal misali, dangi zafi 90% yarda a +20;
  • Ajin gurbacewar yanayi: II (ma'ana gabaɗaya ana la'akari da gurɓatar da ba ta da wutar lantarki ba, kuma ana la'akari da wutar lantarki na wucin gadi da ke haifar da gurɓataccen raɓa a wasu lokuta);
  • Shigarwa kai tsaye tare da izinin haƙuri 5.

 

Bayanan Fasaha

Daidaitawa IEC / EN 60898-1
Ƙimar Yanzu 6A,10A,16A,20A,25A,32A,40A,50A,63A
Ƙimar Wutar Lantarki 230/400VAC (240/415)
Matsakaicin ƙididdiga 50/60Hz
Adadin Sanda 1P,2P,3P,4P(1P+N,3P+N)
Girman module 18mm ku
Nau'in lanƙwasa Nau'in B,C,D
Karya iya aiki 4500A
Ingantaccen zafin jiki -5ºC zuwa 40ºC
Ƙunƙarar Ƙarfafawar Tasha 5N-m ku
Ƙarfin Tasha (saman) 25mm²
Ƙarfin Tasha (kasa) 25mm²
Electro-mechanical jimiri 4000 keke
Yin hawa 35mm DinRail
Dace Busbar PIN Busbar

 

Gwaji Nau'in Tafiya Gwaji Yanzu Jiha ta farko Mai ba da lokacin tafiya mara tafiya
a Lokaci-jinkiri 1.13 In Sanyi t≤1h(In≤63A) Babu Tafiya
t≤2h (ln> 63A)
b Lokaci-jinkiri 1.45 In Bayan gwaji a t <1h(In≤63A) Tafiya
t <2h(in> 63A)
c Lokaci-jinkiri 2.55 in Sanyi 10s Tafiya
20s63 A)
d B lankwasa 3 In Sanyi t≤0.1s Babu Tafiya
C lankwasa 5 In Sanyi t≤0.1s Babu Tafiya
D lankwasa 10 In Sanyi t≤0.1s Babu Tafiya
e B lankwasa 5 In Sanyi t≤0.1s Tafiya
C lankwasa 10 In Sanyi t≤0.1s Tafiya
D lankwasa 20 In Sanyi t≤0.1s Tafiya

Karamin Mai Breaker (9)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana