Cikakken Bayani game da Samfurin
Alamun Samfura
Babban Sifofi
- Injin canza mita na CJF300H Series sune inverters masu aiki da yawa don sarrafa injinan shigar AC marasa daidaituwa.
- Mitar fitarwa: 0-600Hz.
- Yanayin kariyar kalmar sirri da yawa.
- Faifan maɓalli na sarrafa nesa, mai dacewa don sarrafa nesa.
- Tsarin V/F mai lanƙwasa da saitin maki mai yawa, daidaitawa mai sassauƙa.
- Kwafi na sigar madannai aiki.mai sauƙin saita sigogi don masu juyawa da yawa.
- Faɗaɗa aikace-aikacen masana'antu. don faɗaɗa aiki na musamman bisa ga masana'antu daban-daban.
- Kariyar kayan aiki da software da yawa da kuma ingantaccen kayan aiki don fasahar hana tsangwama.
- Gudun matakai da yawa da kuma mitar girgiza (matsakaicin gudu na waje mai matakai 15).
- Fasaha ta musamman ta sarrafa daidaitawa. Iyakance wutar lantarki ta atomatik da iyakancewar wutar lantarki da kuma rage ƙarfin lantarki.
- Ingantaccen shigarwa na waje da tsarin ciki da ƙirar bututun iska mai zaman kanta, ƙirar sararin samaniyar lantarki da aka rufe gaba ɗaya.
- Aikin daidaita ƙarfin lantarki ta atomatik (AVR), daidaita faɗin bugun fitarwa ta atomatik. don kawar da tasirin canjin grid akan kaya.
- Tsarin PID da aka gina a ciki don sauƙaƙe aiwatar da tsarin rufewa na madauri na zafin jiki, matsin lamba da kwarara, da kuma rage farashin tsarin sarrafawa.
- Tsarin sadarwa na MODBUS na yau da kullun. Yana da sauƙin cimma sadarwa tsakanin PLC, IPC da sauran kayan aikin masana'antu.
Aikace-aikacen Kewaya
- Injinan hannu, na'urar jigilar kaya.
- Injinan zane-zanen waya, injinan wanke-wanke na masana'antu. injinan wasanni.
- Injinan ruwa: Fanka, famfon ruwa, injin hura iska, maɓuɓɓugar kiɗa.
- Kayan aikin injiniya na jama'a: kayan aikin injina masu inganci, Kayan aikin sarrafa lambobi
- Sarrafa ƙarfe, injin zana waya da sauran kayan aikin injiniya.
- Kayan aikin yin takarda, masana'antar sinadarai, masana'antar magunguna, masana'antar yadi, da sauransu.
Bayanan Fasaha
| Wutar Lantarki ta Shigarwa (V) | Wutar Lantarki Mai Fitarwa (V) | Kewayen Wutar Lantarki (kW) |
| Mataki ɗaya 220V ± 20% | Mataki na uku 0~input Voltage | 0.4kW~3.7kW |
| Mataki na uku 380V ± 20% | Mataki na uku 0~input Voltage | 0.75kW~630kW |
| Nau'in G Ƙarfin ɗaukar kaya: 150% minti 1; 180% daƙiƙa 1; 200% kariya ta wucin gadi. |
| Nau'in P Ƙarfin ɗaukar kaya: 120% minti 1; 150% daƙiƙa 1; 180% kariya ta wucin gadi. |
Amfaninmu
- CEJIATana da gogewa sama da shekaru 20 a wannan masana'antar kuma ta gina suna wajen samar da kayayyaki da ayyuka masu inganci a farashi mai rahusa. Muna alfahari da kasancewa ɗaya daga cikin masu samar da kayan lantarki mafi inganci a China da ƙarin. Muna ba da muhimmanci sosai ga kula da ingancin samfura tun daga siyan kayan masarufi zuwa marufi na kayan da aka gama. Muna ba wa abokan cinikinmu mafita waɗanda suka dace da buƙatunsu a matakin gida, yayin da muke ba su damar samun sabbin fasahohi da ayyukan da ake da su.
- Muna iya samar da kayayyaki da kayan aiki masu yawa a farashi mai rahusa a masana'antarmu ta zamani da ke China.
Na baya: Canjin Warewa na Yanayi na UKP Series IP65 Na gaba: CJF300H-G7R5P011T4MD 7.5kw Mataki Uku 380V VFD Babban Mai Aiki Mai Canza Mitar Wutar Lantarki Mai Aiki