• 1920x300 nybjtp

CJF300H-G160P185T4M AC380V Matakai Uku na VFD Mai Canzawa Saurin Mota Mai Inverter Mai Aiki Mai Kyau

Takaitaccen Bayani:

CJF300H-G22P30T4M jerin high Performance vector control mitoci inverter is CEJIA Electrical developed new type frequency inerter. Nau'in janar da nau'in fan/famfo suna cikin samfuri ɗaya. tallafawa Modbus Communication protocol. Ana iya amfani da shi sosai don sarrafawa da tuƙa saurin injunan induction da motor synchronous. aiki mafi girma, ayyuka masu yawa, aiki mai sauƙi, babban alhaki da cikakken kewayon takamaiman bayanai. Zai iya cika cikakken buƙatun abokan ciniki a cikin masana'antar.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Mai Canza Mita

Mai Canza Mitar Kula da Vector Mai Aiki Mai Kyau
Injin canza mita na CJF300H Series yana da kyakkyawan tasirin kiyaye makamashi, aikin daidaitawa mai kyau, aiki mai kyau, fara aiki mai laushi na injinan lantarki, aikin kariya da laifin gano kai da sauran fa'idodi.

 

Nuna Misalin

CJF: Samfurin Inverter
300H:Lambar Zane
G:G/P a hade; G: Juyawa mai dorewa
5R5: Lambar Wutar Lantarki ta Mota; 5.5kW
P:G/P a hade; P: Canzawa mai juyi
7R5: Lambar Wutar Mota; 7R5:7.5kW
T:Azuzuwan Wutar Lantarki; S:Mataki Guda Ɗaya; T:Mataki Uku
4: Ajin Wutar Lantarki; 2:220V; 4:380V
M:Haɗakar IGBT; S:Mosfet
D:Na'urar birki da aka gina a ciki

 

Babban Sifofi

  • Injin canza mita na CJF300H Series sune inverters masu aiki da yawa don sarrafa injinan shigar AC marasa daidaituwa.
  • Mitar fitarwa: 0-600Hz.
  • Yanayin kariyar kalmar sirri da yawa.
  • Faifan maɓalli na sarrafa nesa, mai dacewa don sarrafa nesa.
  • Tsarin V/F mai lanƙwasa da saitin maki mai yawa, daidaitawa mai sassauƙa.
  • Kwafi na sigar madannai aiki.mai sauƙin saita sigogi don masu juyawa da yawa.
  • Faɗaɗa aikace-aikacen masana'antu. don faɗaɗa aiki na musamman bisa ga masana'antu daban-daban.
  • Kariyar kayan aiki da software da yawa da kuma ingantaccen kayan aiki don fasahar hana tsangwama.
  • Gudun matakai da yawa da kuma mitar girgiza (matsakaicin gudu na waje mai matakai 15).
  • Fasaha ta musamman ta sarrafa daidaitawa. Iyakance wutar lantarki ta atomatik da iyakancewar wutar lantarki da kuma rage ƙarfin lantarki.
  • Ingantaccen shigarwa na waje da tsarin ciki da ƙirar bututun iska mai zaman kanta, ƙirar sararin samaniyar lantarki da aka rufe gaba ɗaya.
  • Aikin daidaita ƙarfin lantarki ta atomatik (AVR), daidaita faɗin bugun fitarwa ta atomatik. don kawar da tasirin canjin grid akan kaya.
  • Tsarin PID da aka gina a ciki don sauƙaƙe aiwatar da tsarin rufewa na madauri na zafin jiki, matsin lamba da kwarara, da kuma rage farashin tsarin sarrafawa.
  • Tsarin sadarwa na MODBUS na yau da kullun. Yana da sauƙin cimma sadarwa tsakanin PLC, IPC da sauran kayan aikin masana'antu.

 

Bayanan Fasaha

Wutar Lantarki ta Shigarwa (V) Wutar Lantarki Mai Fitarwa (V) Kewayen Wutar Lantarki (kW)
Mataki ɗaya 220V ± 20% Mataki na uku 0~input Voltage 0.4kW~3.7kW
Mataki na uku 380V ± 20% Mataki na uku 0~input Voltage 0.75kW~630kW
Nau'in G Ƙarfin ɗaukar kaya: 150% minti 1; 180% daƙiƙa 1; 200% kariya ta wucin gadi.
Nau'in P Ƙarfin ɗaukar kaya: 120% minti 1; 150% daƙiƙa 1; 180% kariya ta wucin gadi.

Tsarin Inverter da Haɗawa (Naúrar: mm)

Samfurin Inverter Ƙarfi(kW)G/P Na yanzu (A) Girma (mm)
H H1 W W1 D d
CJF300H-G0R4S2SD 0.4 2.4 185 175 118 108 170 5
CJF300H-G0R7S2SD 0.75 4.5 185 175 118 108 170 5
CJF300H-G1R5S2SD 1.5 7 185 175 118 108 190 5
CJF300H-G2R2S2SD 2.2 10 185 175 118 108 190 5
CJF300H-G3R7S2SD 3.7 16 215 205 145 135 193 5
CJF300H-G0R7T4SD 0.75 2.5 185 175 118 108 170 5
CJF300H-G1R5T4SD 1.5 3.7 185 175 118 108 170 5
CJF300H-G2R2T4SD 2.2 5 185 175 118 108 170 5
CJF300H-G3R7/P5R5T4MD 3.7/5.5 9.0/13 85 175 118 108 190 5
CJF300H-G5R5/P7R5T4MD 5.5/7.5 13/17 215 205 145 135 193 5
CJF300H-G7R5/P011T4MD 7.5/11 17/25 215 205 145 135 193 5
CJF300H-G011/P015T4MD 11月15日 25/32 265 253 185 174 215 6
CJF300H-G015/P018T4MD 15/18.5 32/37 265 253 185 174 215 6
CJF300H-G018/P022T4MD 18.5/22 37/45 385 370 220 150 210 7
CJF300H-G022/P030T4MD 22/30 45/60 385 370 220 150 210 7
CJF300H-G030/P037T4M 30/37 60/75 450 435 260 180 225 7
CJF300H-G037/P045T4M 37/45 75/90 450 435 260 180 225 7
CJF300H-G045/P055T4M 45/55 90/110 510 490 320 220 275 9
CJF300H-G055/P075T4M 55/75 110/150 510 490 320 220 275 9
CJF300H-G075/PO90T4M 75/90 150/176 570 550 380 260 320 9
CJF300H-G090/P110T4M 90/110 176/210 570 550 380 260 320 9
CJF300H-G110/P132T4M 110/132 210/253 570 550 380 260 320 9
CJF300H-G132/P160T4M 132/160 253/300 570 550 380 260 320 9
CJF300H-G160/P185T4M 160/185 300/340 800 775 460 350 330 11
CJF300H-G185/P200T4M 185/200 340/380 800 775 460 350 330 11
CJF300H-G200/P220T4M 200/220 380/420 900 870 550 400 330 13
CJF300H-G220/P250T4M 220/250 420/470 900 870 550 400 330 13
CJF300H-G250/P280T4M 250/280 470/520 950 920 650 550 385 13
CJF300H-G280/P315T4M 280/315 520/600 950 920 650 550 385 13
CJF300H-G160/P185T4M 160/185 300/340 1100 460 330 kabad
CJF300H-G185/P200T4M 185/200 340/380 1100 460 330 kabad
CJF300H-G200/P220T4M 200/220 380/420 1200 550 330 kabad
CJF300H-G220/P250T4M 220/250 420/470 1200 550 330 kabad
CJF300H-G250/P280T4M 250/280 470/520 1300 650 385 kabad
CJF300H-G280/P315T4M 280/315 520/600 1300 650 385 kabad
CJF300H-G315/P350T4M 315/350 600/640 1600 660 415 kabad
CJF300H-G350/P400T4M 350/400 640/690 1750 750 470
CJF300H-G400/P450T4M 400/450 690/790 1750 750 470
CJF300H-G450/P500T4M 450/500 790/860 1900 950 520
CJF300H-G500/P560T4M 500/560 860/950 1900 950 520
CJF300H-G560/P630T4M 560/630 950/1100 1900 950 520
CJF300H-G630T4M 630 1100 1900 950 520

 

 

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Q1: Shin kai kamfani ne na kasuwanci ko masana'anta?
Mu ƙwararru ne a fannin samfuran da'ira masu ƙarancin ƙarfin lantarki, muna haɗa bincike da haɓakawa, masana'antu, sarrafawa da sassan kasuwanci tare. Hakanan muna samar da kayayyaki na lantarki da na lantarki daban-daban.
Q2: Za ku iya yin allon sarrafawa na inverter da soft starter (switchgear)?
EH, muna da ƙwarewa sosai a fannin inverter mita na ƙira da kuma kabad mai laushi na farawa bisa ga buƙatarku, waɗannan abubuwan za mu samar da su da kanmu daga masana'antarmu.
Q3: Ta yaya masana'antar ku ke sarrafa ingancin?
Inganci shine fifiko, koyaushe muna ba da mahimmanci ga kula da inganci tun daga farko har zuwa ƙarshen samarwa, kowane samfuri za a haɗa shi gaba ɗaya kuma a gwada shi da kyau kafin a shirya shi da jigilar kaya.
T4: me yasa za ku zaɓe mu:
Fiye da shekaru 20 na ƙungiyoyin ƙwararru za su ba ku kayayyaki masu inganci, kyakkyawan sabis, da farashi mai ma'ana
Q5: Shin MOQ ɗin an gyara shi?
MOQ ɗin yana da sassauƙa kuma muna karɓar ƙaramin oda azaman oda na gwaji.
….

Ya ku Abokan Ciniki,
Idan kuna da wata tambaya, da fatan za ku iya tuntuɓar ni, zan aiko muku da kundin adireshinmu don bayanin ku.

 

 

Amfaninmu

  • CEJIATana da gogewa sama da shekaru 20 a wannan masana'antar kuma ta gina suna wajen samar da kayayyaki da ayyuka masu inganci a farashi mai rahusa. Muna alfahari da kasancewa ɗaya daga cikin masu samar da kayan lantarki mafi inganci a China da ƙarin. Muna ba da muhimmanci sosai ga kula da ingancin samfura tun daga siyan kayan masarufi zuwa marufi na kayan da aka gama. Muna ba wa abokan cinikinmu mafita waɗanda suka dace da buƙatunsu a matakin gida, yayin da muke ba su damar samun sabbin fasahohi da ayyukan da ake da su.
  • Muna iya samar da kayayyaki da kayan aiki masu yawa a farashi mai rahusa a masana'antarmu ta zamani da ke China.

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi