| Aunawa | Ƙarfin wutar lantarki mai fakiti uku |
| Allon Nuni | Nunin LED na A, B, C ƙarfin lantarki na matakai uku a lokaci guda (tare da LCD da ke akwai) |
| Aikace-aikace | Ana amfani da shi a cikin grid ɗin wutar lantarki, tsarin sarrafa atomatik, auna ƙarfin lantarki na matakai uku a cikin grid ɗin wutar lantarki |
| Tsarin Zabi | Tashar sadarwa ta RS485, fitarwa mai watsawa (DC4-20mA, DC0-20mA), aikin ƙararrawa don iyakoki sama da ƙasa, aikin canza ƙimar shiga/fita |
Alamar kamfanin ta zama ɗaya daga cikin manyan kamfanoni a masana'antar samar da wutar lantarki ta waje da kuma inverter a cikin gida da kuma duk duniya. C&J tana da ƙungiyar haziƙai masu ilimi da inganci, tana goyon bayan salon aiki na "ƙuduri da aiwatarwa mai kyau", kuma tana kafa tsarin horar da haziƙai mai kyau. Bayan shekaru da yawa na ƙoƙari, C&J ta ƙirƙiri dillalai da wakilai a manyan birane.
Tun daga shekarar 2016, kamfanin ya ƙaddamar da ayyukan faɗaɗa kasuwanci na ƙasashen duniya kuma ya cimma ci gaba cikin sauri. Yanzu C&J tana da matsayi a duniya. Mun kafa kasuwanci a ƙasashe sama da 50 kuma
yankuna a faɗin duniya.
Q1: Shin kai kamfani ne na kasuwanci ko masana'anta?
A. Mu ƙwararru ne a fannin samar da samfuran da'ira masu ƙarancin ƙarfin lantarki, muna haɗa bincike da haɓakawa, masana'antu, sarrafawa da sassan kasuwanci tare. Hakanan muna samar da kayayyaki na lantarki da na lantarki daban-daban.
Q2: me yasa za ku zaɓe mu:
A. Fiye da shekaru 20 na ƙungiyoyin ƙwararru za su ba ku kayayyaki masu inganci, kyakkyawan sabis, da farashi mai ma'ana.
Q3: Shin MOQ ɗin an gyara shi?
A. MOQ ɗin yana da sassauƙa kuma muna karɓar ƙaramin oda a matsayin odar gwaji.
….
Ya ku Abokan Ciniki,
Idan kuna da wata tambaya, kada ku yi jinkirin tuntuɓar mu, za mu aiko muku da kundin adireshinmu don bayanin ku.