• 1920x300 nybjtp

Masana'antar China Mai Tsarin Wutar Lantarki Mai Mataki Ɗaya Daidai Kuma Mai Sauƙi Don Gida

Takaitaccen Bayani:

Kamfaninmu yana haɓaka mitocin makamashin lantarki na zamani guda ɗaya da aka ɗora a gaba ta hanyar amfani da fasahar microelectronics da kuma manyan da'irori da aka shigo da su daga ƙasashen waje, suna amfani da fasahar sarrafa samfura ta dijital mai ci gaba da fasahar SMT da sauran fasahohin zamani. Yana da mita mai aiki mai waya biyu mai aiki tare da haƙƙin mallakar fasaha mai zaman kansa gaba ɗaya. Aikinsa ya cika ka'idojin fasaha masu dacewa na GB/T17215.321-2008 (Mitocin makamashin AC masu aiki na aji 1 da aji 2), yana iya auna yawan amfani da makamashin da ake amfani da shi a cikin grid ɗin wutar lantarki na AC guda ɗaya na 50Hz ko 60HZ, Mitar na iya zaɓar ƙarfin lantarki mai aiki da nunin LCD, Akwai na'urori masu sadarwa na infrared da RS485 da yawa. Yana da halaye masu zuwa: ingantaccen aminci, ƙaramin girma, nauyi mai sauƙi, kyakkyawan kamanni, sauƙin shigarwa da sauransu.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

aiki

1.DDS5333 jerin lantarkiMa'aunin Makamashi: Na'urar auna makamashin lantarki mai matakai ɗaya da aka ɗora a gaba.
2. Mita wutar lantarki ta jerin DDS5333: daidaitaccen tsari mai lamba 5+1 ko nunin LCD.
3. Jerin na'urorin auna kuzarin lantarki na DDS5333: daidaitaccen tsari na fitarwa na bugun bugun makamashin lantarki mai wucewa (tare da polarity), mai sauƙin haɗawa da tsarin AMR daban-daban, daidai da ƙa'idodin lEC62053-21 da DIN43864.
4. Mita makamashin lantarki na jerin DDS5333: za a iya zaɓar tashar sadarwa ta bayanai ta infrared mai nisa da tashar sadarwa ta bayanai ta RS485, yarjejeniyar sadarwa ta yi daidai da ka'idar DL/T645-1997, 2007 da MODBUS-RTU ta yau da kullun, kuma ana iya zaɓar wasu ka'idojin sadarwa.
5. Jerin na'urorin auna kuzarin lantarki na DDS5333: auna amfani da makamashi mai aiki na waya biyu a lokaci guda a hanya ɗaya. Ko da kuwa alkiblar kwararar wutar lantarki, aikinta ya cika daidai da ƙa'idar GB/T17215.321-2008.

 

Bayanan Fasaha

Samfuri Jerin DDS5333
Daidaito Mataki na 1
Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima 220V
Matsayin halin yanzu 2.5(10),5(20),10(40)15(60),20(80),30(100)
Farawar wutar lantarki 0.04%
Kayayyakin rufi Mitar wutar lantarki ta AC
ƙarfin lantarki 2kv ya ɗauki minti 1
ƙarfin lantarki na lmpulse 6kv

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi