• 1920x300 nybjtp

Kamfanin kera kayayyaki na kasar Sin CJMM1-250L/4300 160A 35/25kA na'urar lantarki ta MCCB mai katsewa da'irar akwati

Takaitaccen Bayani:

Aikace-aikace

Mai karya da'irar akwati mai tsari na CJMM1 (wanda aka sani da mai karya da'ira) yana aiki ne don da'irar cibiyar rarraba wutar lantarki ta AC 50/60HZ tare da ƙarfin rufin da aka ƙima na 800V, ƙarfin aiki mai ƙima na 690V da kuma ƙarfin aiki mai ƙima daga 10A zuwa 630A, ana amfani da shi don rarraba wutar lantarki da hana kayan aikin samar da wutar lantarki lalacewa saboda yawan lodi, gajeren da'ira, ƙarƙashin ƙarfin lantarki da sauran lahani, ana kuma amfani da shi don fara injin da ba a cika samu ba da kuma yawan lodi, gajeren da'ira da kuma ƙarƙashin kariyar wutar lantarki. Wannan mai karya da'ira yana da fa'idodin ƙaramin girma, ƙarfin karyewa mai yawa, gajeren da'ira (ko noarcing) da sauransu, ana iya sanye shi da kayan haɗi kamar tuntuɓar ƙararrawa, sakin shunt, tuntuɓar taimako da sauransu, samfuri ne mai kyau ga mai amfani. Mai karya da'irar lantarki mai saura za a iya shigar da shi a tsaye (shigarwa a tsaye) ko kuma a sanya shi a kwance (shigarwa a kwance). Samfurin ya yi daidai da ƙa'idodin IEC60947-2 da Gb140482


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Samfurin Samfuri

CJ:Lambar Kasuwanci
M: Mai karya da'irar akwati mai ƙira
1:Lambar Zane
□:Matsayin wutar lantarki na firam
□: Lambar halayyar ƙarfin da ke karya/S tana nuna nau'in da aka saba (S za a iya cire shi) H tana nuna nau'in da ya fi girma

Lura: Akwai nau'ikan sandar tsaka-tsaki guda huɗu (N) don samfurin matakai huɗu. Sandar tsaka-tsaki ta nau'in A ba ta da abubuwan da ke haifar da cunkoso fiye da kima, koyaushe tana kunnawa, kuma ba a kunna ta ko kashe ta tare da sauran sandunan uku ba.
Sandar tsaka tsaki ta nau'in B ba ta da sinadarin juyawar wutar lantarki mai yawa, kuma ana kunna ta ko kashe ta tare da wasu sanduna uku (ana kunna sandar tsaka tsaki kafin a kashe ta). Sandar tsaka tsaki ta nau'in C tana da sinadarin juyawar wutar lantarki mai yawa, kuma ana kunna ta ko kashe ta tare da wasu sanduna uku (ana kunna sandar tsaka tsaki kafin a kashe ta). Sandar tsaka tsaki ta nau'in D tana da sinadarin juyawar wutar lantarki mai yawa, koyaushe ana kunna ta kuma ba a kunna ta ko kashe ta tare da sauran sanduna uku.

Tebur 1

Sunan kayan haɗi Fitowar lantarki Sakin mahadi
Taimakon lamba, a ƙarƙashin sakin ƙarfin lantarki, alamar lamba 287 378
Saiti biyu na tuntuɓar taimako, lambar ƙararrawa 268 368
Sakin rufewa, lambar sadarwa ta ƙararrawa, lambar sadarwa ta taimako 238 348
A ƙarƙashin sakin ƙarfin lantarki, lambar ƙararrawa 248 338
Lambar ƙararrawa ta taimako 228 328
Lambar wayar ƙararrawa ta shunt release 218 318
Sakin ƙaramin ƙarfin lantarki na ƙarin hulɗa 270 370
Biyu taimako lamba sets 260 360
Sakin Shunt a ƙarƙashin sakin ƙarfin lantarki 250 350
Taimakon sadarwa na cirewar shunt release 240 340
Sakin ƙasa da ƙarfin lantarki 230 330
Taimakon taimako 220 320
Rufe sakin 210 310
Lambar tuntuɓar ƙararrawa 208 308
Babu kayan haɗi 200 300

Rarrabawa

  • Ta hanyar karyewar ƙarfin: nau'in daidaitaccen (nau'in S) b nau'in ƙarfin karyewa mafi girma (nau'in H)
  • Ta hanyar yanayin haɗi: haɗin allon gaba, haɗin allon baya na b, nau'in plugin na c
  • Ta hanyar yanayin aiki: aikin riƙe kai tsaye, aikin riƙe juyawa na b, aikin lantarki na c
  • Ta hanyar adadin sanduna: 1P, 2P, 3P, 4P
  • Ta hanyar kayan haɗi: lambar ƙararrawa, lambar taimako, sakin shunt, a ƙarƙashin sakin ƙarfin lantarki

Yanayin Sabis na Al'ada

  • Tsayin wurin shigarwa bai kamata ya wuce mita 2000 ba
  • Zafin iska na yanayi
  • Zafin iska na yanayi ba zai wuce +40℃ ba
  • Matsakaicin ƙimar ba zai wuce +35℃ ba a cikin awanni 24
  • Zafin iska na yanayi ba zai zama ƙasa da -5℃ ba
  • Yanayin Yanayi:
  • 1. Akwai danshi mai yawa na iska a nan bai kamata ya wuce 50% a mafi girman zafin jiki na +40℃ ba, kuma yana iya zama mafi girma a ƙasan zafin jiki, lokacin da matsakaicin shekaru mafi ƙarancin zafin jiki a cikin watan da ya fi danshi bai wuce 25℃ ba zai iya zama 90%, dole ne a yi la'akari da yanayin zafi da aka sanya a saman samfurin saboda canjin zafin jiki.
  • Matakin gurɓata shine aji na 3

Babban Sigar Fasaha

1 Ƙimar da aka ƙima ta masu karya da'ira
Samfuri Imax (A) Bayani dalla-dalla (A) Ƙarfin Wutar Lantarki Mai Ƙimar Aiki (V) Ƙarfin Rufin da aka Ƙimar (V) Icu (kA) ICS (kA) Adadin sanduna (P) Nisa tsakanin sassa (mm)
CJMM1-63S 63 6,10,16,20
25, 32, 40,
50,63
400 500 10* 5* 3 ≤50
CJMM1-63H 63 400 500 15* 10* 3,4
CJMM1-100S 100 16, 20, 25, 32
40,50,63,
80,100
690 800 35/10 22/5 3 ≤50
CJMM1-100H 100 400 800 50 35 2, 3, 4
CJMM1-225S 225 100,125,
160,180,
200,225
690 800 35/10 25/5 3 ≤50
CJMM1-225H 225 400 800 50 35 2, 3, 4
CJMM1-400S 400 225,250,
315,350,
400
690 800 50/15 35/8 3,4 ≤100
CJMM1-400H 400 400 800 65 35 3
CJMM1-630S 630 400,500,
630
690 800 50/15 35/8 3,4 ≤100
CJMM1-630H 630 400 800 65 45 3
Lura: Lokacin da sigogin gwaji don 400V, 6A ba tare da sakin dumama ba
2 Aikin karya lokaci na juyawa yana da alaƙa lokacin da kowane sandar sakin wuta mai yawa don rarraba wutar lantarki ke kunnawa a lokaci guda
Na'urar Gwaji (I/In) Yankin lokacin gwaji Yanayin farko
Halin yanzu mara tangarda 1.05In 2h(n>63A), 1h(n<63A) Yanayin sanyi
Lantarki mai juyawa 1.3In 2h(n>63A), 1h(n<63A) Ci gaba nan da nan
bayan gwaji na 1
3 Halayyar aikin karya lokaci na juyawa lokacin da kowane sandar over-
Ana kunna fitowar wutar lantarki don kariyar mota a lokaci guda.
Saita Lokacin Al'ada na Yanzu Yanayin Farko Bayani
1.0In >2h Yanayin Sanyi
1.2In ≤2h An ci gaba nan da nan bayan gwajin lamba 1
Cikin 1.5 ≤minti 4 Yanayin Sanyi 10≤In≤225
≤minti 8 Yanayin Sanyi 225≤In≤630
7.2in 4s≤T≤10s Yanayin Sanyi 10≤In≤225
Shekaru 6≤T≤20s Yanayin Sanyi 225≤In≤630
4 Za a saita halayyar aiki nan take na mai karya da'ira don rarraba wutar lantarki a matsayin 10in+20%, kuma za a saita na mai karya da'ira don kariyar mota a matsayin 12ln±20%

Girman Shigarwa na Shafi

CJMM1-63, 100, 225, Tsarin Bayani da Girman Shigarwa (Haɗin allo na gaba)

Girman (mm) Lambar Samfura
CJMM1-63S CJMM1-63H CJMM1-63S CJMM1-100S CJMM1-100H CJMM1-225S CJMM1-225
Girman Bayani C 85.0 85.0 88.0 88.0 102.0 102.0
E 50.0 50.0 51.0 51.0 60.0 52.0
F 23.0 23.0 23.0 22.5 25.0 23.5
G 14.0 14.0 17.5 17.5 17.0 17.0
G1 6.5 6.5 6.5 6.5 11.5 11.5
H 73.0 81.0 68.0 86.0 88.0 103.0
H1 90.0 98.5 86.0 104.0 110.0 127.0
H2 18.5 27.0 24.0 24.0 24.0 24.0
H3 4.0 4.5 4.0 4.0 4.0 4.0
H4 7.0 7.0 7.0 7.0 5.0 5.0
L 135.0 135.0 150.0 150.0 165.0 165.0
L1 170.0 173.0 225.0 225.0 360.0 360.0
L2 117.0 117.0 136.0 136.0 144.0 144.0
W 78.0 78.0 91.0 91.0 106.0 106.0
W1 25.0 25.0 30.0 30.0 35.0 35.0
W2 - 100.0 - 120.0 - 142.0
W3 - - 65.0 65.0 75.0 75.0
Girman Shigarwa A 25.0 25.0 30.0 30.0 35.0 35.0
B 117.0 117.0 128.0 128.0 125.0 125.0
od 3.5 3.5 4.5 4.5 5.5 5.5

CJMM1-400,630,800, Girman Bayani da Shigarwa (Haɗin allon gaba)

Girman (mm) Lambar Samfura
CJMM1-400S CJMM1-630S
Girman Bayani C 127 134
C1 173 184
E 89 89
F 65 65
G 26 29
G1 13.5 14
H 107 111
H1 150 162
H2 39 44
H3 6 6.5
H4 5 7.5
H5 4.5 4.5
L 257 271
L1 465 475
L2 225 234
W 150 183
W1 48 58
W2 198 240
A 44 58
Girman Shigarwa A1 48 58
B 194 200
Od 8 7

Tsarin Yanke Haɗin Allon Baya

Girman (mm) Lambar Samfura
CJMM1-63S
CJMM1-63H
CJMM1-100S
CJMM1-100H
CJMM1-225S
CJMM1-225H
CJMM1-400S CJMM1-400H CJMM1-630S
CJMM1-630H
Girman Nau'in Haɗin Allon Baya A 25 30 35 44 44 58
od 3.5 4.5*6
rami mai zurfi
3.3 7 7 7
od1 - - - 12.5 12.5 16.5
od2 6 8 8 8.5 9 8.5
oD 8 24 26 31 33 37
oD1 8 16 20 33 37 37
H6 44 68 66 60 65 65
H7 66 108 110 120 120 125
H8 28 51 51 61 60 60
H9 38 65.5 72 - 83.5 93
H10 44 78 91 99 106.5 112
H11 8.5 17.5 17.5 22 21 21
L2 117 136 144 225 225 234
L3 117 108 124 194 194 200
L4 97 95 9 165 163 165
L5 138 180 190 285 285 302
L6 80 95 110 145 155 185
M M6 M8 M10 - - -
K 50.2 60 70 60 60 100
J 60.7 62 54 129 129 123
M1 M5 M8 M8 M10 M10 M12
W1 25 35 35 44 44 58

Menene MCCB?

Masu fasa da'irar akwati da aka ƙera su ne na'urorin kariya na lantarki waɗanda aka ƙera don kare da'irar lantarki daga wuce gona da iri. Wannan wuce gona da iri na iya faruwa ne saboda yawan aiki ko gajeriyar da'ira. Ana iya amfani da masu fasa da'irar akwati da aka ƙera a cikin nau'ikan ƙarfin lantarki da mitoci iri-iri tare da ƙayyadadden iyaka na ƙasa da sama na saitunan tafiya masu daidaitawa. Baya ga hanyoyin tuntuɓewa, ana iya amfani da MCCBs azaman maɓallan katsewa da hannu idan akwai gaggawa ko ayyukan gyara. Ana daidaita MCCBs kuma ana gwada su don overcurrent, ƙarfin lantarki, da kariyar lahani don tabbatar da aiki lafiya a duk mahalli da aikace-aikace. Suna aiki yadda ya kamata azaman maɓalli na sake saitawa don da'irar lantarki don cire wutar lantarki da rage lalacewa da yawan aiki da'ira, matsalar ƙasa, gajerun da'ira, ko lokacin da wutar lantarki ta wuce iyakokin yanzu.

 

Aikace-aikace

Amfani da MCCB ya canza hanyar kariyar da'ira gaba ɗaya. MCCB tana nufin na'urar busar da'ira ta filastik, wacce ake amfani da ita sosai a masana'antu daban-daban saboda kyakkyawan aiki da amincinta. Wannan labarin zai bincika aikace-aikacen MCCB daban-daban da kuma yadda za su iya yin tasiri mai mahimmanci ga amincin wutar lantarki.

Ana amfani da MCCBs sosai a cikin yanayin masana'antu inda kariyar da'ira take da matuƙar muhimmanci. An tsara waɗannan na'urorin busar da'ira don su iya jure wa kwararar wutar lantarki mai yawa da kuma samar da kariya mai inganci daga wuce gona da iri, gajerun da'ira, da sauran matsalolin wutar lantarki. Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin MCCBs shine ikonsu na katse kwararar wutar lantarki ta atomatik idan akwai matsala, don haka hana duk wani haɗari kamar gobara ko lalacewar kayan aiki masu tsada.

A gine-ginen kasuwanci, ana amfani da MCCBs don kare da'irori waɗanda ke ba da wutar lantarki ga tsarin hasken wuta, tsarin HVAC, da sauran kayan aiki masu mahimmanci. Waɗannan masu katse da'ira suna tabbatar da cewa idan akwai matsala, an katse ɓangaren da'irar da abin ya shafa ba tare da katse wutar lantarki ga sauran ginin ba. Wannan ikon ware da'irori masu lahani zaɓi yana adana lokaci kuma yana hana lokacin hutu mara amfani a duk faɗin wurin.

Wani muhimmin amfani da MCCB ke yi shi ne a fannin makamashin da ake sabuntawa. Yayin da buƙatar makamashin kore ke ci gaba da ƙaruwa, na'urorin busar da wutar lantarki da aka ƙera suna taka muhimmiyar rawa wajen kare tsarin wutar lantarki na tashoshin wutar lantarki na hasken rana da injinan iska. Waɗannan na'urorin busar da wutar lantarki suna tabbatar da cewa wutar lantarki da aka samar an mayar da ita zuwa ga wutar lantarki ba tare da haifar da wata illa ga kayan aiki ko ma'aikata ba.

Saboda ƙarfin gininsu da kuma ingantaccen aiki, ana amfani da na'urorin busar da wutar lantarki da aka ƙera a masana'antar mai da iskar gas sosai. MCCB tana da alhakin kariyar da'ira a aikace-aikace daban-daban, ciki har da dandamali na ƙasashen waje, matatun mai da kuma shigar da bututun mai. An tsara waɗannan na'urorin busar da wutar lantarki don jure wa yanayi mai tsanani na muhalli, tare da tabbatar da ci gaba da aiki lafiya na tsarin lantarki mai mahimmanci.

MCCB ta kuma shiga fagen zama don samar da ingantattun hanyoyin magance matsalolin kariyar kewayen gida. Yayin da adadin kayan aiki da tsarin da ke cikin gida ke ƙaruwa, haka nan haɗarin lalacewar wutar lantarki ke ƙaruwa. MCCB tana kare da'irori na gidaje daga yawan lodi da kuma gajerun da'irori, tana ba wa masu gidaje kwanciyar hankali da kuma ƙara tsaron wutar lantarki.

Bugu da ƙari, ana amfani da MCCBs sosai a cibiyoyin bayanai don kare kayan aiki masu mahimmanci da tsarin da ke tallafawa kayayyakin more rayuwa na fasahar bayanai. Waɗannan na'urorin katse wutar lantarki suna da mahimmanci don hana asarar bayanai saboda matsalolin wutar lantarki, tabbatar da ayyukan da ba a katse ba, da kuma kare muhimman bayanai da aka adana a cikin sabar da sauran kayan aikin sadarwa.

A taƙaice, ana amfani da na'urorin karya da'ira a masana'antu da sassa daban-daban, wanda hakan ya sa su zama muhimmin ɓangare na kariyar da'ira. Ikonsu na iya jure wa kwararar ruwa mai yawa, katse kwararar ruwa a lokacin lahani, da kuma ginin da ya yi tsauri ya sa su zama zaɓi mai shahara don tabbatar da amincin wutar lantarki. Ko a wuraren masana'antu, gine-ginen kasuwanci, shigarwar makamashi mai sabuntawa, wuraren mai da iskar gas, gidaje ko cibiyoyin bayanai, MCCB ya tabbatar da cewa mafita ce mai inganci da inganci. Yayin da fasaha ke ci gaba da ci gaba, aikace-aikacen da mahimmancin na'urorin karya da'ira a cikin da'ira za su ƙara girma, wanda hakan zai ƙara inganta kariyar lantarki da aminci a fannoni daban-daban.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi