Fasallolin Samfura
- GYARA MAI KYAU: Ana iya shigar da masu raba layin dogo da tushe a cikin akwatunan sarrafawa, akwatunan rarrabawa da akwatunan mahaɗa. Matakin kariyar IP40 (Terminal IP20).
- KYAKKYAWAN HALITTA: Tsarin tsaftacewa da kai, rage asarar wutar lantarki da gogewa, inganta aikin watsawa, rage juriya da asarar kuzari na maɓallin, tsawaita zagayowar rayuwa.
- WAYO MAI SAUƘI: Tsarin adana sarari mai ƙanƙanta da kuma tsarin jumper na gada mai nau'in V yana sauƙaƙa wayoyi koda bayan an gyara jikin. Mai sakawa zai iya zaɓar haɗin layi ko layi ɗaya kyauta.
- KYAKKYAWAN ADAIDAI: Ana amfani da kayan da ke jure wa harshen wuta daga manyan masana'antun duniya, tare da aji na keɓewa na UL94V-0, don haka a ƙarƙashin yanayin zafi -40 ºC ~ +70 ºC, samfurin zai iya aiki ba tare da rage nauyin ba.
- ZANE NA MUDAL: Tsarin tsari mai ƙanƙanta da ƙirar modular, matakai tare da nau'ikan daban-daban daga 2 zuwa 8 suna samuwa.
- AMINCEWA: Ƙarfin wutar lantarki na DC mai ƙima har zuwa 1500V, samfurin yana ɗauke da mafi mahimmancin amincewa ciki har da TUV, CE(IEC/EN60947-3:2009+A1+A2), SAA(AS60947.3), DC-PV1 da DC-PV2. da sauransu.
- TSARARREN MAKANIN INGANCI: Haɗa aikin sauyawa mai zaman kansa ga mai amfani, tsarin bazara, don tabbatar da aiki mai sauri/yin aiki, tabbatar da cewa katsewar da'irar kaya da kuma danne baka yawanci yakan faru cikin 3ms.
- BA POLARITY BA: Canjin Mai Rarraba DC mara polarity
Gine-gine da Siffa
Bayanai bisa ga IEC/EN60947-3:2009+A1+A2, AS60947.3, Nau'in amfani, DC-PV1, DC-PV2
| Babban sigogi | Nau'i | DB32 |
| Ƙwaƙwalwar rufi mai ƙima | U(i) | | V | 1500 |
| Matsakaicin wutar lantarki mai zafi | Ni (da) | | A | 32 |
| Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima | U(imp) | | V | 8000 |
| An ƙididdige ƙarfin lantarki na ɗan gajeren lokaci (1s) | I(cw) | 2, 4 | A | 1000 |
| An ƙididdige wutar lantarki ta gajeriyar hanya mai kyau | I(cc) | | A | 5000 |
| Matsakaicin girman fis | gL(gG) | | A | 80 |
| Matsakaicin sassan giciye na kebul (gami da jumper) |
| Tauri ko daidaitaccen | mm² | 4-16 |
| Mai sassauci | mm² | 4-10 |
| Mai sassauƙa (+ ƙarshen kebul mai core da yawa) | mm² | 4-10 |
| Karfin juyi |
| Sukurori masu ƙarfi na ƙarshen ƙarfin M4. | Nm | 1.2-1.8 |
| Sukurorin hawa harsashi masu ƙarfi ST4.2 (bakin ƙarfe 304) | Nm | 0.5-0.7 |
| Sukurorin matsewa na ƙarfin juyi M3 | Nm | 0.9-1.3 |
| Kunnawa ko kashe ƙarfin juyi | Nm | 1.1-1.4 |
| Asarar wuta a kowane makulli Mafi girma |
| 2 | W | 2 |
| 4 | W | 4 |
| 6 | W | 6 |
| 8 | W | 8 |
| Sigogi na gaba ɗaya |
| Hanyar hawa | Haɗa layin dogo da kuma hawa tushe |
| Matsayin ƙulli | A kashe a awanni 9, A kunna a awanni 12 |
| Rayuwar injina | 10000 |
| Adadin sandunan DC | 2 ko 4 (6/8pin zaɓi ne) |
| Zafin aiki | ºC | -40 zuwa +70 |
| Zafin ajiya | ºC | -40 zuwa +85 |
| Digiri na gurɓatawa | | 2 |
| Rukunin ƙarfin lantarki mai yawa | na uku |
| Matsayin IP na sukurori masu shaft da hawa | IP40; Tashar IP20 |

;
Na baya: CJRO3 6-40A 3p+N RCBO Mai Rage Wutar Lantarki Mai Kariya Daga Wutar Lantarki Na gaba: 86×86 1 Gang Multiway Switch Babban Ingancin Hasken Wutar Lantarki Canjin Bango